| Cân nặng | 0,48 kg |
|---|---|
| Kích thước | 159 × 97 × 30 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | LRS-150-5 |
| Series | LRS-150 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 110W |
| Điện áp đầu ra (V) | 5V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 22A |
| Điện áp đầu vào (V) | 120 ~ 373VDC, 86 ~ 264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 4.5 ~ 5.5V |
| Nhiệt độ hoạt động | 31 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 159*97*30mm |
| Trọng lượng | 0.48Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Bộ Nguồn tổ ong Meanwell LRS-150-5 (110W 5V 22A)
420.000 ₫ Giá gốc là: 420.000 ₫.400.000 ₫Giá hiện tại là: 400.000 ₫.
Bộ nguồn tổ ong Meanwell LRS-150-5 (150W 5V 22A)
SKU: LRS-150-5
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
SKU: LRS-150-5 MW
Danh mục: LRS Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!



