| Cân nặng | 0,66 kg |
|---|---|
| Kích thước | 215 × 115 × 30 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | LRS-200-36 |
| Series | LRS-200 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 212.4W |
| Điện áp đầu ra (V) | 36V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 5.9A |
| Điện áp đầu vào (V) | 90 ~ 132VAC / 180 ~ 2644VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 32.4 ~ 39.6V |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 215*115*30mm |
| Trọng lượng | 0.66Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Bộ Nguồn tổ ong Meanwell LRS-200-36 (212.4W 36V 5.9A)
520.000 ₫ Giá gốc là: 520.000 ₫.480.000 ₫Giá hiện tại là: 480.000 ₫.
Bộ nguồn tổ ong Meanwell LRS-200-36 (200W 36V 5.9A)
SKU: LRS-200-36
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
SKU: LRS-200-36 MW
Danh mục: LRS Series
Thông tin bổ sung
Mô tả

Sản phẩm tương tự
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!

