| Cân nặng | 0,85 kg |
|---|---|
| Kích thước | 225 × 124 × 35 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | LRS-450-12 |
| Series | LRS-450 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 450W |
| Điện áp đầu ra (V) | 12V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 37.5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 90 ~ 132VAC / 180 ~ 264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 11.4 ~ 13.2V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 225*124*35mm |
| Trọng lượng | 0.85kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Bộ Nguồn tổ ong Meanwell LRS-450-12 (450W 12V 37.5A)
1.300.000 ₫ Giá gốc là: 1.300.000 ₫.1.200.000 ₫Giá hiện tại là: 1.200.000 ₫.
Bộ nguồn tổ ong Meanwell LRS-450-12 (12V 450W 37.5A)
SKU: LRS-450-12
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
SKU: LRS-450-12 MW
Danh mục: LRS Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!

