| Cân nặng | 1300 kg |
|---|---|
| Kích thước | 230 × 127 × 40 cm |
| Mã sản phẩm | RSP-500-48 |
| Công suất đầu ra (W) | 500W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Điện áp đầu vào (V) | 85 ~ 264VAC; 120 ~ 370VDC |
| Dòng điện đầu ra (A) | 10.5A |
| Điện áp điều chỉnh | 41 ~ 56V |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Series | RSP |
| Trọng lượng | 1.3Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Bộ nguồn tổ ong Meanwell RSP-500-48 (500W-48V-10.5A) điều chỉnh được 42V cho máy in khổ lớn
50 ₫
Bộ nguồn tổ ong Meanwell RSP-500-48 (500W-48V-10.5A)
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Model: RSP-500-48
Bộ Nguồn MEANWELL RSP-500-48
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT










