Thông số kỹ thuật
| Mã hiệu/Model | |
| Model | PT-PN |
| Mã sản phẩm | PT-PN-36-0606 |
| Quang học | |
| Quang thông | 4.320 lm |
| Chip LED | Nichia (Japan) |
| Số lượng chip | 56 |
| Hiệu suất phát quang | 110 lm/W |
| Nhiệt độ mầu (CRT) | 2700K – 6500k |
| Độ hoàn màu (CRI) | Ra >80 |
| Thông số điện | |
| Công suất tiêu thụ | 36W |
| Điện áp | AC 95-305V, 50/60Hz |
| Mạch điều khiển | Osram |
| Hệ số công suất | >0.98 |
| Bảo vệ điện | Class I |
| Dim | Tùy chọn (không dim/0-10V/Chiết áp/PWM) |
| Cấu tạo | |||
| Chất liệu vỏ | Nhôm hợp kim | ||
| Màu sắc vỏ | Trắng | ||
| Mặt kính | Nhựa PMMA | ||
| Chất liệu chóa | Hợp kim nhôm | ||
| Kiểu treo đèn | Âm trần, khung ốp nổi, lắp đặt thả trần, dây treo | ||
| Góc chiếu | 120o | ||
| Cấp bảo vệ (IP) | IP54 | ||
| Trọng lượng/đóng gói | |
| Trọng lượng đèn | 1.8 kg |
| Kích thước đèn | 595×595×35 mm |
| Kích thước đóng gói đèn | 610x610x40 mm |
| Trọng lượng đóng gói | 2.0 kg |
| Tuổi thọ | |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Bảo hành | |
| Bảo hành | 3 năm |
Đặc tính ánh sáng

Cấu tạo đèn panel 36W























