Thông số kỹ thuật
| Mã hiệu/Model | |
| Model | PT-TPL |
| Mã sản phẩm | PT-TPL-2T8 |
| Quang học | |
| Quang thông | 4.400 lm |
| Loại bóng lắp | LED Tube T8 – 1.2m |
| Số lượng chip | 2 tube |
| Hiệu suất phát quang | 110 lm/W |
| Nhiệt độ mầu (CRT) | 3000K – 6500K |
| Độ hoàn màu (CRI) | Ra >80 |
| Thông số điện | |
| Công suất tiêu thụ | 2x40W |
| Điện áp | AC 220-240V |
| Mạch điều khiển | Mean Well |
| Hệ số công suất | >0.98 |
| Bảo vệ điện | Class I |
| Dim | Tùy chọn (không dim/0-10V/Chiết áp/PWM) |
| Cấu tạo | |||
| Chất liệu vỏ | Nhựa cao cấp ABS | ||
| Màu sắc vỏ | Xám | ||
| Chóa | Nhựa PC | ||
| Kiểu treo đèn | Áp trần áp tường dây treo | ||
| Góc chiếu | 120o±5° | ||
| Cấp bảo vệ (IP) | IP65 | ||
| Trọng lượng/đóng gói | |
| Trọng lượng đèn | 2.1 kg |
| Kích thước đèn | 1270x125x94 mm |
| Kích thước đóng gói đèn | 1275x130x100 mm (1Pcs) |
| Trọng lượng đóng gói | 2.4 kg/1 thùng |
| Tuổi thọ | |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Bảo hành | |
| Bảo hành | 3 năm |
Cấu tạo đèn tuýp LED PT-TPL-2T8








