

Hộp nối chống nước 2 ngả ngoài trời IP68 FSH711-2
50 ₫
| Nhãn hiệu: | Deenlai |
| Số Mô Hình: | FSH711-2 |
| Cấp độ bảo vệ: | IP68 |
| Loại: | Hộp nối 2 dây ngả |
| Kích thước bên ngoài: | 115mm*54mm*35mm |
| Kích thước bên trong: | 53mm*28mm*26mm |
| Chống lửa | 94V-0 |
| Màu sắc: | Đen |
| Chất liệu: | PC |
| Đường Kính cáp: | 5-9mm/9-12mm/12-15mm |
| Giấy chứng nhận: | CE,IP,RoHS |
| Nhiệt Độ tối đa: | 85 độ C |
| Chất liệu: | PC |
| Đường Kính cáp: | 5-9mm/9-12mm/12-15mm |
| Giấy chứng nhận: | CE,IP,RoHS |
| Nhiệt Độ tối đa: | 85 độ C |



















