| Cân nặng | 0,51 kg |
|---|---|
| Kích thước | 32 × 125,2 × 102 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | DDR-120C-48 |
| Series | DDR-120C |
| Công nghệ | DC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 120W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 2.5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 33.6 ~ 67.2VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 48 ~ 56V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | – |
| Kích thước | 32*125.2*102mm |
| Trọng lượng | 510g |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell DDR-120C-48 (120W/48V/2.50A)
50 ₫
Nguồn DC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 48V và dòng điện đầu ra 2.5A
SKU: DDR-120C-48
Danh mục: DDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
DDR Series
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

