| Cân nặng | 0,76 kg |
|---|---|
| Kích thước | 40 × 125,2 × 113,5 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | DDR-240C-24 |
| Series | DDR-240C |
| Công nghệ | DC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 240W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 10A |
| Điện áp đầu vào (V) | 33.6 ~ 67.2VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 24 ~ 28V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | – |
| Kích thước | 40*125.2*113.5mm |
| Trọng lượng | 0.76Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell DDR-240C-24 (240W/24.0V/10.00A)
50 ₫
Nguồn DC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 10A
SKU: DDR-240C-24
Danh mục: DDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

