| Cân nặng | 216 kg |
|---|---|
| Kích thước | 52,5 × 90 × 54,5 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | DDR-60L-5 |
| Series | DDR-60L |
| Công nghệ | DC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 60W |
| Điện áp đầu ra (V) | 5V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 12A |
| Điện áp đầu vào (V) | 18 ~ 75VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 4.5 ~ 5.5V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +85 ℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | – |
| Kích thước | 52.5*90*54.5mm |
| Trọng lượng | 216g |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell DDR-60L-5 (60W/5.0V/12.00A)
50 ₫
Nguồn DC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 5V và dòng điện đầu ra 12A
SKU: DDR-60L-5
Danh mục: DDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
DDR Series
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

