| Cân nặng | 0,8 kg |
|---|---|
| Kích thước | 57 × 93,5 × 105 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | DDRH-60-24 |
| Series | DDRH-60 |
| Công nghệ | DC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 60W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1.25A |
| Điện áp đầu vào (V) | 153 ~ 1500VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 48 ~ 54V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +80℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | – |
| Kích thước | 57*93.5*105mm |
| Trọng lượng | 0.8Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Nguồn Meanwell DDRH-60-48 (60W/48V/1.25A)
50 ₫
Nguồn DC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 48V và dòng điện đầu ra 1.25A


