| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | EDR-120-48 |
| Series | EDR |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 120W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 2.5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~370VDC, 90~264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 48 ~ 55V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +60°C |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 40*125.2*113.5mm |
| Trọng lượng | 0.6Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell EDR-120-48 (120W/48V/2.5A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 48V và dòng điện đầu ra 2.5A
SKU: EDR-120-48
Danh mục: EDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
EDR Series
50 ₫
50 ₫
EDR Series
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫


