| Cân nặng | 0,8 kg |
|---|---|
| Kích thước | 180 × 63 × 35,5 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | ELG-75-C700A |
| Series | ELG |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CC |
| Công suất đầu ra (W) | 74.9W |
| Điện áp đầu ra (V) | 107V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 700mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 100~305VAC, 142~431VDC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | 350 ~ 700mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +85℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 180*63*35.5mm |
| Trọng lượng | 0.8Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell ELG-75-C700A (74.9W/107V/700mA)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CC, với điện áp đầu ra 107V và dòng điện đầu ra 700mA
SKU: ELG-75-C700A
Danh mục: ELG-C Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫

