| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | GSM120A48-R7B |
| Series | GSM120A |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 120W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 0~2.5A |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | IP42 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 167*67*35mm |
| Trọng lượng | 0.6Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell GSM120A48-R7B (120W/48V/0~2.50A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 48V và dòng điện đầu ra 0~2.5A
SKU: GSM120A48-R7B
Danh mục: Adaptor


