| Cân nặng | 2,025 kg |
|---|---|
| Kích thước | 79 × 54 × 33 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | GST18E15-P1J |
| Series | GST18E |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 18W |
| Điện áp đầu ra (V) | 15V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1.2A |
| Điện áp đầu vào (V) | 85 ~ 264VAC |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 79*54*33mm |
| Trọng lượng | 202.5g |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell GST18E15-P1J (18W/15.0V/1.20A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 15V và dòng điện đầu ra 1.2A
SKU: GST18E15-P1J
Danh mục: Adaptor

