| Cân nặng | 198 kg |
|---|---|
| Kích thước | 79 × 54 × 33 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | GST18U05-P1J |
| Series | GST18U |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 15W |
| Điện áp đầu ra (V) | 5V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 3A |
| Điện áp đầu vào (V) | 85 ~ 264VAC |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 79*54*33mm |
| Trọng lượng | 198g |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell GST18U05-P1J (15W/5.0V/3.00A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 5V và dòng điện đầu ra 3A
SKU: GST18U05-P1J
Danh mục: Adaptor


