| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HBG-240-36 |
| Series | HBG |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC-CV |
| Công suất đầu ra (W) | 20W, 241 |
| Điện áp đầu ra (V) | 36V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 6.7A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~431VDC, 90~305VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | 4.0 ~ 6.7A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +75℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | ψ191.5mm*69mm |
| Trọng lượng | 2.1Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell HBG-240-36 (241,20W/36V/6.70A)
50 ₫
Nguồn AC/DC loại output CC-CV, với điện áp đầu ra 36V và dòng điện đầu ra 6.7A
SKU: HBG-240-36
Danh mục: HBG(P) Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
HBG(P) Series
50 ₫
HBG(P) Series
50 ₫
HBG(P) Series
50 ₫
HBG(P) Series
50 ₫
HBG(P) Series
50 ₫
HBG(P) Series
50 ₫
HBG(P) Series
50 ₫
HBG(P) Series
50 ₫

