| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HDR-15-48 |
| Series | HDR |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 15.4W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 0.32A |
| Điện áp đầu vào (V) | 120~370VDC (390VDC operational), 85~264VAC (277VAC operational) |
| Điện áp điều chỉnh | 43.2 ~ 55.2V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 17.5*90*54.5mm |
| Trọng lượng | 78g |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell HDR-15-48 (15.4W/48V/0.32A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 48V và dòng điện đầu ra 0.32A
SKU: HDR-15-48
Danh mục: HDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
HDR Series
50 ₫
50 ₫
50 ₫
HDR Series
50 ₫
50 ₫
HDR Series
50 ₫
50 ₫


