| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HDR-30-24 |
| Series | HDR |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 36W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1.5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 120~370VDC (390VDC operational), 85~264VAC (277VAC operational) |
| Điện áp điều chỉnh | 21.6 ~ 29V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 35*90*54.5mm |
| Trọng lượng | 0.12Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell HDR-30-24 (36W/24V/1.5A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 1.5A
SKU: HDR-30-24
Danh mục: HDR Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
HDR Series
50 ₫
HDR Series
50 ₫
HDR Series
50 ₫
50 ₫
HDR Series
50 ₫
50 ₫

