| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HEP-100-15A |
| Series | HEP |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 100.05W |
| Điện áp đầu ra (V) | 15V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 6.67A |
| Điện áp đầu vào (V) | 120~370VDC(390VDC operational), 85~264VAC (277VAC operational) |
| Điện áp điều chỉnh | 13.5 ~ 17V |
| Dòng điện điều chỉnh | 4 ~ 6.67A |
| Nhiệt độ hoạt động | -55 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | U I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 220*68*38.8mm |
| Trọng lượng | 1.12Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell HEP-100-15A (100.05W/15V/6.67A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 15V và dòng điện đầu ra 6.67A
SKU: HEP-100-15A
Danh mục: HEP Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

