| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HEP-150-36A |
| Series | HEP |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 151.2W |
| Điện áp đầu ra (V) | 36V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 4.2A |
| Điện áp đầu vào (V) | 120~370VDC(390VDC operational), 85~264VAC (277VAC operational) |
| Điện áp điều chỉnh | 33 ~ 40V |
| Dòng điện điều chỉnh | 2.5 ~ 4.2A |
| Nhiệt độ hoạt động | -55 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | U I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 228*68*38.8mm |
| Trọng lượng | 1.15Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell HEP-150-36A (151.2W/36V/4.20A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 36V và dòng điện đầu ra 4.2A
SKU: HEP-150-36A
Danh mục: HEP Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

