| Cân nặng | 0,73 kg |
|---|---|
| Kích thước | 171 × 61,5 × 36,8 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | HLG-40H-20A |
| Series | HLG-40H |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC-CV |
| Công suất đầu ra (W) | 40W |
| Điện áp đầu ra (V) | 20V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 2A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~431VDC, 90~305VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 17 ~ 22V |
| Dòng điện điều chỉnh | 1.2 ~ 2A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +80℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | U I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 171×61.5×36.8mm |
| Trọng lượng | 0.73Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell HLG-40H-20A (40.00W/20V/2.00A)
50 ₫
Nguồn AC/DC loại output CC-CV, với điện áp đầu ra 20V và dòng điện đầu ra 2A
SKU: HLG-40H-20A
Danh mục: HLG Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

