| Cân nặng | 0,73 kg |
|---|---|
| Kích thước | 171 × 61,5 × 36,8 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | HLG-60H-54A |
| Series | HLG-60H |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC-CV |
| Công suất đầu ra (W) | 62.10W |
| Điện áp đầu ra (V) | 54V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1.15A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~431VDC, 90~305VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 49 ~ 58V |
| Dòng điện điều chỉnh | 0.69 ~ 1.15A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +80℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | U I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 171×61.5×36.8mm |
| Trọng lượng | 0.73Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell HLG-60H-54A (62.10W/54V/1.15A)
50 ₫
Nguồn AC/DC loại output CC-CV, với điện áp đầu ra 54V và dòng điện đầu ra 1.15A
SKU: HLG-60H-54A
Danh mục: HLG Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

