| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HVG-100-24AB |
| Series | HVG |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC-CV |
| Công suất đầu ra (W) | 00W, 96 |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 4A |
| Điện áp đầu vào (V) | 180~528VAC, 254VDC~747VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 22 ~ 27V |
| Dòng điện điều chỉnh | 2.2 ~ 4A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +90℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | Kết hợp chiết áp tích hợp và 1 -10V, PWM 10V, RESISTANCE |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 236*68*38.8mm |
| Trọng lượng | 1.18Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell HVG-100-24AB (96,00W/24V/4.00A)
50 ₫
Nguồn AC/DC loại output CC-CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 4A
SKU: HVG-100-24AB
Danh mục: HVG(C) Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
HVG(C) Series
50 ₫
HVG(C) Series
50 ₫
HVG(C) Series
50 ₫
HVG(C) Series
50 ₫
HVG(C) Series
50 ₫
HVG(C) Series
50 ₫
HVG(C) Series
50 ₫
HVG(C) Series
50 ₫

