| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HVG-65-48A |
| Series | HVG |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC-CV |
| Công suất đầu ra (W) | 28W, 65 |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1.36A |
| Điện áp đầu vào (V) | 180~528VAC, 254VDC~747VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 43 ~ 53V |
| Dòng điện điều chỉnh | 0.81 ~ 1.36A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +80℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | U I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 189*61.5*36.8mm |
| Trọng lượng | 0.77Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell HVG-65-48A (65,28W/48V/1.36A)
50 ₫
Nguồn AC/DC loại output CC-CV, với điện áp đầu ra 48V và dòng điện đầu ra 1.36A
SKU: HVG-65-48A
Danh mục: HVG(C) Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
HVG(C) Series
50 ₫
HVG(C) Series
50 ₫
HVG(C) Series
50 ₫
HVG(C) Series
50 ₫
HVG(C) Series
50 ₫
HVG(C) Series
50 ₫
HVG(C) Series
50 ₫
HVG(C) Series
50 ₫

