| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | LPC-100-1050 |
| Series | LPC |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC |
| Công suất đầu ra (W) | 100.8W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48 ~ 96V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1050mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~370VDC, 90~264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +50℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 190*52*37mm |
| Trọng lượng | 0.61Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Nguồn LED Meanwell LPC-100-1050 (100.8W/48 ~ 96V/1050mA) IP67
50 ₫
Bộ nguồn LED Meanwell LPC-100-1050 (48-96V 100W 1050mA)
Model: LPC-100-1050
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT


