| Cân nặng | 0,95 kg |
|---|---|
| Kích thước | 225 × 124 × 35 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | LRS-600-27 |
| Series | LRS-600 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 599.4W |
| Điện áp đầu ra (V) | 27V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 22.2A |
| Điện áp đầu vào (V) | 90 ~ 132VAC / 180 ~ 264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 25.65 ~ 29.7V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 225*124*41mm |
| Trọng lượng | 0.95Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Bộ Nguồn tổ ong Meanwell LRS-600-27 (599.4W 27V 22.2A)
1.400.000 ₫ Giá gốc là: 1.400.000 ₫.1.250.000 ₫Giá hiện tại là: 1.250.000 ₫.
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 27V và dòng điện đầu ra 22.2A
SKU: LRS-600-27
Danh mục: LRS Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!
Giảm giá!


