| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PCD-16-1050B |
| Series | PCD |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC |
| Công suất đầu ra (W) | 16.8W |
| Điện áp đầu ra (V) | 12 ~ 16V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1050mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 180 ~295VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +60℃ |
| Xếp hạng IP | IP42 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 84*57*29.5mm |
| Trọng lượng | 0.19Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell PCD-16-1050B (16.8W/12 ~ 16V/1050mA)
50 ₫
Nguồn AC/DC loại output CC, với điện áp đầu ra 12 ~ 16V và dòng điện đầu ra 1050mA
SKU: PCD-16-1050B
Danh mục: PCD Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

