| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PLD-40-1750B |
| Series | PLD |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC |
| Công suất đầu ra (W) | 40.25W |
| Điện áp đầu ra (V) | 13 ~ 23V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1750mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 180~295VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +50℃ |
| Xếp hạng IP | IP42 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 128*60*31.5mm |
| Trọng lượng | 0.22Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell PLD-40-1750B (40.25W/13 ~ 23V/1750mA)
50 ₫
Nguồn AC/DC loại output CC, với điện áp đầu ra 13 ~ 23V và dòng điện đầu ra 1750mA
SKU: PLD-40-1750B
Danh mục: PLD Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫


