| Cân nặng | 0,23 kg |
|---|---|
| Kích thước | 99 × 82 × 30 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | RSP-150-24 |
| Series | RSP |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 151.2W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 6.3A |
| Điện áp đầu vào (V) | 85~264VAC; 120~370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 22.8 ~ 26.4V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 199*99*30mm |
| Trọng lượng | 0.6Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell RSP-150-24 (151.2W/24V/6.3A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 6.3A
SKU: RSP-150-24
Danh mục: RSP Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
RSP Series
50 ₫
RSP Series
50 ₫
RSP Series
50 ₫
50 ₫
50 ₫
RSP Series
50 ₫
50 ₫
50 ₫

