| Cân nặng | 0,23 kg |
|---|---|
| Kích thước | 99 × 82 × 30 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | RSP-200-12 |
| Series | RSP |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 200.4W |
| Điện áp đầu ra (V) | 12V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 16.7A |
| Điện áp đầu vào (V) | 85~264VAC; 120~370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 10 ~ 13.2V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 215*115*30mm |
| Trọng lượng | 0.72Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell RSP-200-12 (200.4W/12V/16.7A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 12V và dòng điện đầu ra 16.7A
SKU: RSP-200-12
Danh mục: RSP Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
RSP Series
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

