| Cân nặng | 0,23 kg |
|---|---|
| Kích thước | 99 × 82 × 30 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | RSP-200-24 |
| Series | RSP |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 201.6W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 8.4A |
| Điện áp đầu vào (V) | 85~264VAC; 120~370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 20 ~ 26.4V |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 215*115*30mm |
| Trọng lượng | 0.72Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell RSP-200-24 (201.6W/24V/8.4A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 8.4A
SKU: RSP-200-24
Danh mục: RSP Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
RSP Series
50 ₫
50 ₫
50 ₫
RSP Series
50 ₫
50 ₫
50 ₫
RSP Series
50 ₫
50 ₫

