| Mã sản phẩm | RD-50A |
|---|---|
| Công suất đầu ra (W) | 54W |
| Điện áp đầu vào (V) | 88 ~ 264VAC 125 ~ 373VDC |
| Điện áp đầu ra (V) | Ngõ 1: 5V, Ngõ 2: 12V |
| Dòng điện đầu ra (A) | Ngõ 1: 6A, Ngõ 2: 2A |
| Series | RD |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Bảo hành | 1 năm |
BỘ NGUỒN MEANWELL 2 NGÕ RA 5V-12V RD-50A
Giá gốc là: 440.000 ₫.400.000 ₫Giá hiện tại là: 400.000 ₫.
BỘ NGUỒN MEANWELL 2 NGÕ RA 5V-12V RD-50A
Model: RD-50A
Số lượng đầu ra: 2 ngõ ra
Ngõ ra số 1 (CH1): 5VDC – Dòng đầu ra: 6A
Ngõ ra số 2 (CH2): 12VDC – Dòng đầu ra: 1.4A
Công suất tổng: 54W



