| Mã sản phẩm | RD-35A |
|---|---|
| Công suất đầu ra (W) | 35W |
| Điện áp đầu vào (V) | 88 ~ 264VAC 125 ~ 373VDC |
| Dòng điện đầu ra (A) | Ngõ 1: 2.2A, Ngõ 2: 1.3A |
| Kích thước | 99*82*36mm |
| Series | RD |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Bảo hành | 1 năm |

BỘ NGUỒN MEANWELL 2 NGÕ RA 5V-24V RD-35B
350.000 ₫
BỘ NGUỒN MEANWELL 2 NGÕ RA 5V-24V RD-35B
Model: RD-35B
Số lượng đầu ra: 2 ngõ ra
Ngõ ra số 1 (CH1): 5VDC – Dòng đầu ra: 2.2A
Ngõ ra số 2 (CH2): 24VDC – Dòng đầu ra: 1.3A
Công suất tổng: 35W
SKU: RD-35B
Danh mục: RD Series
Thông tin bổ sung
Mô tả
RD-35B
INPUT: 88 ~ 264VAC 125 ~ 373VDC (Withstand 300VAC surge for 5sec. Without damage)
UOTPUT: NGÕ 1: 5V-2.2A NGÕ 2: 24V-1A
INPUT: 88 ~ 264VAC 125 ~ 373VDC (Withstand 300VAC surge for 5sec. Without damage)
UOTPUT: NGÕ 1: 5V-4A NGÕ 2: 12V-1A
• Đầu vào AC đa năng / Toàn dải
• Bảo vệ: Ngắn mạch / Quá tải / Quá áp
• Làm mát bằng đối lưu không khí tự do
• Chỉ báo LED để bật nguồn
• 100% kiểm tra ghi đầy tải
• Tất cả đều sử dụng tụ điện tuổi thọ cao 105⁰C
• Chịu được đầu vào đột biến 300VAC trong 5 giây
• Nhiệt độ hoạt động cao lên đến 70⁰C
• Chịu được thử nghiệm rung 5G
• Hiệu quả cao, tuổi thọ cao và độ tin cậy cao
Sản phẩm tương tự
350.000 ₫
50 ₫
50 ₫
Giảm giá!
50 ₫
Giảm giá!
50 ₫
50 ₫


