
Hộp nối chống nước 3 ngả ngoài trời IP68 FSH713-B
50 ₫
| Xuất xứ | Guangdong, China |
| Nhãn hiệu | Deenlai |
| Model | FSH713-B-3P |
| Kích thước bên ngoài | 140*92*42mm |
| Kích thước bên trong | 72*48*27mm |
| Màu sắc | Đen |
| Chất liệu | PP |
| Đường Kính cáp | 4-8mm, 9-12mm, 12-14mm |
| Giấy chứng nhận | CE, IP, ROHS |
| Nhiệt Độ tối đa | 85°C |
| Cấp bảo vệ | IP68 |
| Chống Cháy | 94V-2 |
















