
Hộp nối điện chống nước 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ngả ngoài trời IP68 FSH716-A
50 ₫
| Nhãn hiệu: | Deenlai |
| Model: | FSH716-A |
| Cấp độ bảo vệ: | IP68 |
| Loại: | Hộp đựng mối nối dây điện chống nước |
| Kích thước bên ngoài: | 192*124*70mm |
| Kích thước bên trong: | 102.83*102.83*48mm |
| Chống Cháy: | 94V-0 |
| Màu sắc: | Đen |
| Chất liệu: | PC |
| Đường kính cáp: | 5-9mm/9-12mm/12-15mm |
| Giấy chứng nhận: | CE,IP,RoHS |
| Nhiệt Độ tối đa: | 85 độ C |


























