| Cân nặng | 0,85 kg |
|---|---|
| Kích thước | 199 × 63 × 35,5 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | ELG-100-C1400 |
| Series | ELG |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CC |
| Công suất đầu ra (W) | 100.8W |
| Điện áp đầu ra (V) | 72V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1400mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 100~305VAC, 142~431VDC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | 700 ~ 1400mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +90℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 199*63*35.5mm |
| Trọng lượng | 0.85kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell ELG-100-C1400 (100.8W/72V/1400mA)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CC, với điện áp đầu ra 72V và dòng điện đầu ra 1400mA
SKU: ELG-100-C1400
Danh mục: ELG-C Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫


