| Cân nặng | 1,22 kg |
|---|---|
| Kích thước | 244 × 71 × 37,5 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | ELG-240-C700 |
| Series | ELG |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CC |
| Công suất đầu ra (W) | 240.1W |
| Điện áp đầu ra (V) | 343V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 700mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 100~305VAC, 142~431VDC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | 350 ~ 700mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +80℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 244*71*37.5mm |
| Trọng lượng | 1.22Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell ELG-240-C700 (240.1W/343V/700mA)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CC, với điện áp đầu ra 343V và dòng điện đầu ra 700mA
SKU: ELG-240-C700
Danh mục: ELG-C Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
50 ₫


