| Cân nặng | 1,45 kg |
|---|---|
| Kích thước | 246 × 77 × 39,5 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | ELGC-300-HAB |
| Series | ELGC |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | Constant Power |
| Công suất đầu ra (W) | 0-301W |
| Điện áp đầu ra (V) | 29 ~ 58V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 5200~8000mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 100~305VAC, 142~431VDC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | 2600 ~ 8000mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +85℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | Kết hợp chiết áp tích hợp và 1 -10V, PWM 10V, RESISTANCE |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 246*77*39.5mm |
| Trọng lượng | 1.45Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell ELGC-300-H-AB (0-301W/29 ~ 58V/5200~8000mA)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output Constant Power, với điện áp đầu ra 29 ~ 58V và dòng điện đầu ra 5200~8000mA
SKU: ELGC-300-H-AB
Danh mục: ELG-C Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫
ELG-C Series
50 ₫


