| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | GSM90B15-P1M |
| Series | GSM90B |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 90W |
| Điện áp đầu ra (V) | 15V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 0~6A |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | IP42 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 145*60*32mm |
| Trọng lượng | 0.45Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell GSM90B15-P1M (90W/15V/0~6.00A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 15V và dòng điện đầu ra 0~6A
SKU: GSM90B15-P1M
Danh mục: Adaptor

