| Cân nặng | 209 kg |
|---|---|
| Kích thước | 93 × 54 × 36 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | GST18A28-P1J |
| Series | GST18A |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 17.92W |
| Điện áp đầu ra (V) | 28V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 0.64A |
| Điện áp đầu vào (V) | 85 ~ 264VAC |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 93*54*36mm |
| Trọng lượng | 209g |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell GST18A28-P1J (17.92W/28.0V/0.64A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 28V và dòng điện đầu ra 0.64A
SKU: GST18A28-P1J
Danh mục: Adaptor

