| Cân nặng | 209 kg |
|---|---|
| Kích thước | 93 × 54 × 36 cm |
| Thương hiệu | Mean Well |
| Mã sản phẩm | GST18A24-P1J |
| Series | GST18A |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 18W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 0.75A |
| Điện áp đầu vào (V) | 85 ~ 264VAC |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 93*54*36mm |
| Trọng lượng | 209g |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell GST18A24-P1J (18W/24.0V/0.75A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 0.75A
SKU: GST18A24-P1J
Danh mục: Adaptor


