| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HBG-160P-60DA |
| Series | HBG |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC-CV |
| Công suất đầu ra (W) | 00W, 156 |
| Điện áp đầu ra (V) | 60V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 2.6A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~431VDC, 90~305VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | 1.6 ~ 2.6A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +85℃ |
| Xếp hạng IP | IP75 |
| Dimmer | Dali control Tecnology |
| Vỏ | – |
| Kích thước | ψ151.68mm*66.5mm |
| Trọng lượng | 1.53Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell HBG-160P-60DA (156,00W/60V/2.60A)
50 ₫
Nguồn AC/DC loại output CC-CV, với điện áp đầu ra 60V và dòng điện đầu ra 2.6A
SKU: HBG-160P-60DA
Danh mục: HBG(P) Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
HBG(P) Series
50 ₫
HBG(P) Series
50 ₫
HBG(P) Series
50 ₫
HBG(P) Series
50 ₫
HBG(P) Series
50 ₫
HBG(P) Series
50 ₫
HBG(P) Series
50 ₫
HBG(P) Series
50 ₫


