| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HEP-100-24 |
| Series | HEP |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 96W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 4A |
| Điện áp đầu vào (V) | 120~370VDC(390VDC operational), 85~264VAC (277VAC operational) |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -55 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 220*68*38.8mm |
| Trọng lượng | 1.12Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell HEP-100-24 (96W/24V/4.00A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 4A
SKU: HEP-100-24
Danh mục: HEP Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

