| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HEP-100-54A |
| Series | HEP |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 95.58W |
| Điện áp đầu ra (V) | 54V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1.77A |
| Điện áp đầu vào (V) | 120~370VDC(390VDC operational), 85~264VAC (277VAC operational) |
| Điện áp điều chỉnh | 49 ~ 58V |
| Dòng điện điều chỉnh | 1.1 ~ 1.77A |
| Nhiệt độ hoạt động | -55 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | U I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 220*68*38.8mm |
| Trọng lượng | 1.12Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell HEP-100-54A (95.58W/54V/1.77A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 54V và dòng điện đầu ra 1.77A
SKU: HEP-100-54A
Danh mục: HEP Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫


