| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HEP-150-54 |
| Series | HEP |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 151.2W |
| Điện áp đầu ra (V) | 54V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 2.8A |
| Điện áp đầu vào (V) | 120~370VDC(390VDC operational), 85~264VAC (277VAC operational) |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -55 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 228*68*38.8mm |
| Trọng lượng | 1.15Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell HEP-150-54 (151.2W/54V/2.80A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 54V và dòng điện đầu ra 2.8A
SKU: HEP-150-54
Danh mục: HEP Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

