| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HEP-480-24A |
| Series | HEP |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 192W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 20A |
| Điện áp đầu vào (V) | 120~370VDC(390VDC operational), 85~264VAC (277VAC operational) |
| Điện áp điều chỉnh | 20.4 ~ 25.2V |
| Dòng điện điều chỉnh | 10 ~ 20A |
| Nhiệt độ hoạt động | -55 ~ +65℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | U I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 262*125*43.8mm |
| Trọng lượng | 2.8Kg |
| Bảo hành | 1 năm |

Nguồn Meanwell HEP-480-24A (192W/24V/20A)
50 ₫
Nguồn AC-DC loại output CV, với điện áp đầu ra 24V và dòng điện đầu ra 20A
SKU: HEP-480-24A
Danh mục: HEP Series
Thông tin bổ sung
Sản phẩm tương tự
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫
50 ₫

