| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | LPC-150-1050 |
| Series | LPC |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC |
| Công suất đầu ra (W) | 151.2W |
| Điện áp đầu ra (V) | 72 ~ 144V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1050mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 180~305VAC, 254VDC~431VDC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +50℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 191*63*37.5mm |
| Trọng lượng | 0.74Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Nguồn LED Meanwell LPC-150-1050 (151.2W/72 ~ 144V/1050mA) IP67
50 ₫
Bộ nguồn LED Meanwell LPC-150-1050 (72-144V 150W 1050mA)
Model: LPC-150-1050
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT


