| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | LPC-150-1750 |
| Series | LPC |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC |
| Công suất đầu ra (W) | 150.5W |
| Điện áp đầu ra (V) | 43 ~ 86V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1750mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 180~305VAC, 254VDC~431VDC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +50℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 191*63*37.5mm |
| Trọng lượng | 0.74Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Nguồn Meanwell LPC-150-1750 (150.5W/43 ~ 86V/1750mA)
50 ₫
Bộ nguồn LED Meanwell LPC-150-1750 (43-86V 150W 1750mA)
Model: LPC-150-1750
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT


