| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | LPHC-18-350 |
| Series | LPHC |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CC |
| Công suất đầu ra (W) | 16.8W |
| Điện áp đầu ra (V) | 6 ~ 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 350mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 180~264VAC, 254~370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 140*30*22mm |
| Trọng lượng | 0.175Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Nguồn Meanwell LPHC-18-350 (16.8W/6 ~ 48V/350mA)
50 ₫
Bộ nguồn LED Meanwell LPHC-18-350 (6-48V 18W 350mA)
Model: LPHC-18-350
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT



